ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งได้มาหมาดๆ แนะนำหูฟังดีดี แถมจากน้ำมันเครื่อง ปตท.  (อ่าน 1069 ครั้ง)

Title Mister'Scott

• Newbie
  • *
เพิ่มได้มาหมาดๆ ครับ เห็นว่าเจ๋งดี มีคุณภาพด้วย ก็เลยเอามาแนะนำกัน
พอดีผมมาซื้อน้ำมันหล่อลื่น ปตท. มาครับ แล้วมันแถมหูฟังบลูทูธมา
ก็เลยมาทดลองใช้ เจ๋งดีครับ บรีทแน่น
เป็นหูฟัง Nakamichi อะครับ ใครเล่นเรื่องเครื่องเสียงรถยนต์น่าจะรู้จักดี
เดี่ยวนี้นอนดูบอล เสียงกระหึ่มเลยฮะ!

Pro_Boo

• Newbie
  • *
ต้องซื้อเยอะไหมครับ ถึงจะได้หูฟังด้วยเนี่ย ราคาไม่แพงกว่าน้ำมันเครื่องหรอครับ

rsk123

• Newbie
  • *
พยายามออกห่างจากคนมองโลกในแง่ร้าย

เพราะการมองโลกในแง่ร้ายนั้นสามารถติดต่อกันได้

และมันจะทำให้คุณตกต่ำลงไปด้วย

สอนสร้างเว็บ

ufajoker

• Jr. Member
  • **
    • ufajoker
น่าสนใจค่ะ